Radio Simba – Ennene

Kampala 97.3 FM Mubende 92.1 FM

Bobi Wine afulumizza olukalala lw’abantu bagenda okukola nabo mu People Power

 
Omubaka wa Kyaddondo East Robert Kyagulanyi Ssentamu aka Bobi Wine olunaku olwaleero alangiridde akakiiko k’abantu abagenda okuba nga bakwasaganye emirimu gya People Power – Uganda nga betegekera akalulu ka 2021.
Ye omwogezi wa People Power Our Power Joel Ssenyonyi bwabadde ayogerako eri Bannamawulire ategeezezza nti babadde tebalina kubeera Magere wabula ebifo byonna byebatuukiridde byagaanye okubapangisa ebifo byabwe.
Luno lwe lukiiko olulondeddwa;
1. WestNile;
Hon Kasiano Wadri(Team Leader)
Hon James Acidri
Hon Oguzu Lee
Habib Asega
Asara Night
2. Acholi;
Hon Lucy Akello (Team Leader)
Hon Gilbert Olanya
Hon Anthony Akol
Olenga Anthony
Okema Santos
3. Karamoja;
Hon Adome Bildard (Team Leader)
Ayen Bonny
Lopolo Mukulu
Ponyu Badru
4. Lango;
Hon Jonathan Odur (Team Leader)
Moses Okot P’Bitek
Okello Blick
Isaac Okae
5. Teso;
Hon Susan Amero (Team Leader)
Elakuna
Ojangone Anthony
George Okoit
Amato Immaculate
7. Tooro;
Kakuru Thomas (Team Leader)
Innocent Tukundane
Medard
Hanifa Said
Nyakato Hassan
8. Ankole;
Hon Mbwatekamwa Gaffa (Team Leader)
Kakama Moses
Lucas Muhangi
Muhanguzi Kateera Lubega Muzamir
Ayebare Jasper Musherura Daniel
Tuhimbise Rhoda
Byamukama Godfrey
10. Sebei;
Pastor Satid (Team Leader)
Chemonges Benjamin Kwoyen
Satya
Chemisto Kubai
11. Bunyoro;
Hon Barnabas Tinkasimire (Team Leader)
Nyakato Asinas
Amanyire Rogers
Asiimwe Grace
Atiki
12. Bugisu;
Hon John Baptist Nambeshe (Team Leader)
Anthony Wameli
Wetaka Abas
Sam Mali
Robinah Nadunga
13. Busoga;
Hon Asuman Basalirwa (Team Leader)
Hon Paul Mwiru
Mercy Walukamba
Bigirwa Moses
Basakana Hannington
14. Bukedi;
Hon Nabulindo Agnes (Team Leader)
Hon Catherine
Sanya Wycliff
Mukasa Abdullah
Yusuf Mutembule
15. Rwenzori;
Hon Winnie Kiiza (Team Leader)
Hon Robert Centenary
Wakibanahi Joram
Ndungu James
Musabingo
16. Kampala Metropolitan;
Hon Medard Ssegona (Team Leader)
Hon Wakayima Musoke
Naluyima Betty
Samuel Lubega Mukaku
Semugooma
17. Greater Luweero;
Hon Lutamaguzi (Team Leader)
Hon Brenda Nabukenya
Nanyanzi Shifa
Former Luweero Mayor
Sekabira Lawrence
18. Greater Mubende;
Hon Patrick Nsamba (Team Leader)
Hon Kalwanga David
Kawuma Digo
Kabuye Frank
Sumaya
19. Greater Mpigi;
Hon Muwanga Kivumbi (Team Leader)
Aisha Kabanda
Hillary Kiyaga(Hilderman)
Teddy Nambooze
Sadam Gayira
20. Greater Mukono;
Hon Lulume Bayiga (Team Leader)
(Mayor of Mbiko, Kiwanuka Abdullah
Patriko Mujuko
Simbwa
21. Greater Masaka;
Hon Mathias Mpuuga (Team Leader)
Hon Sewungu Gonzaga
Hon Florence Namayanja
Dr. Abed Bwanika
Katerega Muhammad
22. Youth Wing;
Hon Francis Zaake(Team leader)
Angella Namirembe(Deputy-Central)
Bosmic Otim(Deputy-North)
Sasi Marvin(Deputy-West)
Mariah Natabi(Deputy-East)
23. Institutions;
Roy Semboga (Team Leader)
Muhumuza Umaru
Milkah Nabacwa
Tunduru Jonathan
Magulu Mpagi
24. Women Wing;
Flavia Kalule (Team Leader)
Hon Robinah Ssentongo
Hon Anna Adeke
Nusifa Nakato
Aturinda Agnes
25. PWDs
Pastor Robert Mpala Isabirye (Team Leader)
John Luwago
Kisimizi Nuhu
26. Arts & Entertainment;
Nubian Lee (Team Leader)
Swengere
Ronald Mayinja
Flavia Namulindwa
27. Informal Sector;
Nyanzi Fred Ssentamu (Team Leader)
Nnazzinda Sifa
Okello Richard
Ande Kibirige
Muwanguzi Andrew
28. Diaspora;
Arao Ameny (Team Leader)-US
Belinda Atim-UK
Patricia-UAE/Dubai
Ali Mawale-SA
Pamela (Sweden)
 
 

Leave a Reply

eskort escort mersin kahramanmaraş escort niğde escort